LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ
04
Thứ 7
05
CN
06
Thứ 2
07
Thứ 3
08
Thứ 4
09
Thứ 5
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
18:30
Arsenal
Bournemouth
-
-
21:00
Brentford
Fulham
-
-
21:00
Burnley
Newcastle
-
-
21:00
Sheffield Utd
Nottingham Forest
-
-
23:30
Man City
Wolves
-
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất Anh
18:30
Rotherham Utd
Cardiff City
-
-
18:30
Swansea City
Millwall
-
-
18:30
Birmingham
Norwich
-
-
18:30
Coventry
QPR
-
-
18:30
Ipswich
Huddersfield
-
-
18:30
Leeds Utd
Southampton
-
-
18:30
Leicester City
Blackburn Rovers
-
-
18:30
Middlesbrough
Watford
-
-
18:30
Plymouth Argyle
Hull City
-
-
18:30
Stoke City
Bristol City
-
-
18:30
Sunderland
Sheffield Wed.
-
-
18:30
West Brom
Preston North End
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
19:00
Real Sociedad
Las Palmas
-
-
21:15
Real Madrid
Cadiz
-
-
23:30
Girona
Barcelona
-
-
02:00
Mallorca
Atletico Madrid
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
19:00
Mirandes
Valladolid
-
-
21:15
Huesca
Real Oviedo
-
-
23:30
Racing Santander
Elche
-
-
02:00
Cartagena
Alcorcon
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Italia
23:00
Monza
Lazio
-
-
01:45
Sassuolo
Inter Milan
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Đức
20:30
Wer.Bremen
M.gladbach
-
-
20:30
B.Dortmund
Augsburg
-
-
20:30
Stuttgart
Bayern Munich
-
-
20:30
Wolfsburg
Darmstadt
-
-
23:30
FC Koln
Freiburg
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
18:00
Greuther Furth
Ein.Braunschweig
-
-
18:00
Hansa Rostock
Karlsruher
-
-
01:30
Kaiserslautern
Magdeburg
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Pháp
20:00
Le Havre
Strasbourg
-
-
22:00
Monaco
Clermont
-
-
00:00
Metz
Rennes
-
-
02:00
Stade Brestois
Nantes
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
20:00
Auxerre
Paris FC
-
-
00:00
Guingamp
Saint Etienne
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Scotland
21:00
Ross County
Hibernian
-
-
21:00
Dundee
St. Mirren
-
-
21:00
Aberdeen
St. Johnstone
-
-
21:00
Celtic
Hearts
-
-
21:00
Motherwell
Livingston
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
21:30
Boavista
Gil Vicente
-
-
21:30
Rio Ave
Vitoria Guimaraes
-
-
00:00
Sporting Lisbon
Portimonense
-
-
02:30
Chaves
Porto
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Nga
21:00
FK Orenburg
Krylya Sovetov
-
-
23:30
Krasnodar
Akhmat Groznyi
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Albania
21:00
Partizani Tirana
Skenderbeu
-
-
21:00
Vllaznia Shkoder
Dinamo Tirana
-
-
21:00
Teuta Durres
Egnatia Rrogozhine
-
-
21:00
Erzeni Shijak
Kukesi
-
-
21:00
KF Laci
KF Tirana
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Armenia
20:00
FC Noah
Alashkert
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Azerbaijan
19:30
Kapaz
Sumqayit
-
-
22:30
Karabakh Agdam
Neftchi Baku
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ba Lan
20:00
LKS Lodz
Slask Wroclaw
-
-
22:30
Zaglebie Lubin
Rakow Czestochowa
-
-
01:00
Stal Mielec
Jagiellonia
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Belarus
18:30
Naftan Novo.
Gomel
-
-
20:30
FK Slutsk
Slavia Mozyr
-
-
22:30
Arsenal Dzyarzhynsk
Dinamo Brest
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bosnia
18:30
Zvijezda Bijeljina
Igman Konjic
-
-
21:00
FK Sloga Doboj
Sarajevo
-
-
01:45
Borac Banja Luka
GOSK Gabela
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Macedonia
22:00
Vardar
Makedonija
-
-
22:00
Rabotnicki
Tikves Kavadarci
-
-
22:00
Shkupi
Shkendija
-
-
22:00
Voska Sport
Sileks Kratovo
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bỉ
21:00
RWD Molenbeek
Charleroi
-
-
23:15
KV Mechelen
Gent
-
-
01:45
Cercle Brugge
Genk
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Croatia
22:00
Slaven Belupo
HNK Gorica
-
-
00:30
NK Osijek
Lok. Zagreb
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Estonia
18:30
Nomme United
Kuressaare
-
-
21:00
Trans Narva
Vaprus Parnu
-
-
23:00
Paide Linname.
Tallinna Kalev
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Hungary
18:00
Mezokovesdi SE
Zalaegerzseg
-
-
20:30
Puskas Akademia
Kisvarda FC
-
-
00:15
Ujpest
Diosgyori
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Iceland
21:00
Hafnarfjordur
Vestri
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Israel
21:00
Maccabi Netanya
Hapoel Tel Aviv
-
-
22:00
Hapoel Haifa
Hap. Beer Sheva
-
-
00:00
H. Petah Tikva
Hapoel Jerusalem
-
-
00:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Haifa
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Kazakhstan
16:00
FK Kyzylzhar
Turan (KAZ)
-
-
16:00
FC Zhenis
Yelimay Semey
-
-
Hoãn
FK Aksu
Ordabasy
-
-
18:30
Kairat Almaty
Atyrau
-
-
18:30
Tobol Kostanay
Zhetysu Taldykorgan
-
-
21:00
Aktobe
Astana
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Malta
19:00
Hamrun Spartans
Hibernians Paola
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Moldova
20:00
Petrocub
Dacia Buiucani
-
-
22:00
Sheriff Tiraspol
Milsami
-
-
00:00
FC Balti
Zimbru
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Montenegro
22:00
Jedinstvo
Mornar Bar
-
-
22:00
FK Jerezo
Mladost Donja
-
-
22:00
Arsenal Tivat
Buducnost
-
-
22:00
Rudar
Decic Tuzi
-
-
23:00
Sutjeska
OFK Petrovac
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Na Uy
23:00
Brann
Rosenborg
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan
19:00
Ilves Tampere
AC Oulu
-
-
21:00
Helsinki
EIF Ekenas
-
-
23:00
Seinajoen JK
KuPS
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Romania
18:30
Botosani
Voluntari
-
-
00:00
Universitaea Cluj
Dinamo Bucuresti
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Slovakia
20:30
Spartak Trnava
Ruzomberok
-
-
23:00
Slo. Bratislava
MSK Zilina
-
-
23:00
Zlate Moravce
Skalica
-
-
23:00
Trencin
Zemplin Michalovce
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Slovenia
20:00
Aluminij
NK Bravo
-
-
22:30
Koper
Domzale
-
-
01:15
Maribor
NK Celje
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Séc
20:00
Pardubice
Zlin
-
-
20:00
Jablonec
MFk Karvina
-
-
20:00
C. Budejovice
Bohemians 1905
-
-
23:00
Slavia Praha
Banik Ostrava
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Istanbulspor AS
Adana Demirspor
-
-
23:00
Kayserispor
Fatih Karagumruk
-
-
23:00
Samsunspor
Trabzonspor
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Thụy Sỹ
23:00
Grasshoppers
Stade L. Ouchy
-
-
23:00
Servette
Winterthur
-
-
01:30
Lugano
St. Gallen
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Thụy Điển
20:00
Kalmar
Halmstads
-
-
20:00
Mjallby AIF
Brommapojkarna
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ukraina
17:00
PFK Aleksandriya
Rukh Vynnyky
-
-
19:30
Obolon Kiev
LNZ Cherkasy
-
-
22:00
Metalist 1925 Kharkiv
Vorskla
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Áo
22:00
Blau Weiss Linz
WSG Swarovski Tirol
-
-
22:00
SCR Altach
Wolfsberger AC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Australia
16:45
Sydney FC
Macarthur FC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Hàn Quốc
12:30
FC Seoul
Ulsan Hyundai
-
-
14:30
Pohang Steelers
Jeonbuk H.Motor
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc
18:35
Qingdao West Coast
Shandong Taishan
-
-
19:00
Henan Songshan
Tianjin Tigers
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Arập Xeut
22:00
Al Tai
Al Khaleej(KSA)
-
-
22:00
Al Shabab (KSA)
Al Raed
-
-
01:00
Al Nassr (KSA)
Al Wehda (KSA)
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bahrain
23:00
Manama
Muharraq
-
-
23:00
Busaiteen
Al Najma (BHR)
-
-
23:00
Al Ahli (BHR)
Al Hidd
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Hồng Kông
14:00
Southern District
Tai Po
-
-
Hoãn
Eastern AA
Hong Kong FC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Indonesia
Hoãn
Madura United FC
Borneo FC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Jordan
00:45
Ma'an SC
Ramtha
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Thái Lan
18:00
Nakhon Pathom
Buriram Utd
-
-
18:30
Police Tero FC
Chiangrai Utd
-
-
19:00
Ratchaburi
BG Pathum United
-
-
20:00
Muang Thong Utd
Sukhothai
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Uzbekistan
20:30
Andijan
Sogdiana Jizzakh
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Việt Nam
17:00
SL Nghệ An
Hà Nội FC
-
-
18:00
BCM Bình Dương
Khánh Hòa
-
-
18:00
Thanh Hóa
Bình Định
-
-
19:15
CA Hà Nội
Nam Định
-
-
19:15
Hải Phòng
TP.HCM
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ấn Độ
21:00
Mohun Bagan
Mumbai
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Brazil
02:00
Corinthians/SP
Fortaleza/CE
-
-
02:00
Fluminense/RJ
Atl. Mineiro/MG
-
-
04:30
Bragantino/SP
Flamengo/RJ
-
-
Hoãn
Cruzeiro/MG
Internacional/RS
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Chi Lê
02:00
Cobresal
Colo Colo
-
-
07:00
U. Espanola
Univ. Catolica(CHL)
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Colombia
05:00
Pereira
Atl. Bucaramanga
-
-
07:15
Junior Barranquilla
Millonarios
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ecuador
01:00
Cumbaya FC
Macara
-
-
03:30
Mushuc Runa
LDU Quito
-
-
06:00
Delfin SC
Barcelona SC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Paraguay
06:30
Tacuary FBC
Sportivo Trinidense
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Peru
01:00
CD Los Chankas
Cusco FC
-
-
03:30
Comerciantes Unidos
DU Comercio
-
-
03:30
Carlos A. Mannucci
Dep. Garcilaso
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Uruguay
20:00
Boston River
Miramar Misiones
-
-
01:00
Wanderers
CA Progreso
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Venezuela
04:00
Dep.Guaira
Metropolitano
-
-
06:30
Inter de Barinas
UCV FC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Mỹ
06:37
D.C. Utd
Philadelphia Union
-
-
06:37
Atlanta United
Minnesota Utd
-
-
06:37
Toronto
Dallas
-
-
06:37
Inter Miami
New York RB
-
-
06:37
Charlotte FC
Portland Timbers
-
-
06:37
San Jose EQ
Los Angeles FC
-
-
06:37
Orlando City
Cincinnati
-
-
07:37
Nashville FC
CF Montreal
-
-
07:37
Chicago Fire
New England
-
-
07:37
Houston Dynamo
St. Louis City SC
-
-
08:37
Real Salt Lake
Sporting Kansas
-
-
09:37
Vancouver WC
Austin FC
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Costa Rica
08:00
Perez Zeledon
Herediano
-
-
08:00
Sporting (CRC)
Alajuelense
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ai Cập
20:00
Pharco FC
Ismaily SC
-
-
23:00
Ahly Cairo
El Gouna
-
-
23:00
Dakhleya
Ceramica Cleopatra
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
17:00
Feirense
Uniao Leiria
-
-
20:00
Academico Viseu
Leixoes
-
-
21:30
UD Oliveirense
Tondela
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
11:00
SKA-Khabarovsk
Kamaz
-
-
18:30
Khimki
Sokol Saratov
-
-
21:00
Chernomorets N.
Torpedo Moscow
-
-
21:00
Alania Vla
Shinnik Yaroslavl
-
-
21:30
Neftekhimik Nizh
Yenisey
-
-
23:00
Dyn. Makhachkala
Volgar Astrakhan
-
-
23:30
Rodina Moscow
Arsenal-Tula
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
20:00
Resovia
Miedz Legnica
-
-
22:30
Lechia GD
GKS Tychy
-
-
01:00
Katowice
Stal Rzeszow
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
21:00
Dalvik/Reynir
Vestmannaeyjar
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Na Uy
21:00
Raufoss IL
Asane Fotball
-
-
21:00
Start Kristiansand
Ranheim IL
-
-
21:00
Valerenga
Bryne
-
-
21:00
Stabaek
Kongsvinger
-
-
21:00
Egersunds IK
Lyn
-
-
21:00
Levanger FK
Sogndal
-
-
21:00
Mjondalen
Aalesund
-
-
21:00
Sandnes Ulf
Moss FK
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
20:00
Jaro
SalPa Salo
-
-
20:00
JIPPO
SJK Akatemia
-
-
20:00
TPS Turku
KaPa
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Séc
Hoãn
Dukla Praha
Sellier&Bellot Vlasim
-
-
22:00
SK Lisen
SK Prostejov
-
-
22:00
Slavia Kromeriz
Sparta Praha B
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
23:00
Eyupspor
Goztepe
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
18:00
Sandvikens
Brage
-
-
18:00
Oddevold
GIF Sundsvall
-
-
20:00
Utsiktens BK
Skovde
-
-
20:00
Osters
Gefle IF
-
-
20:00
Degerfors IF
Landskrona
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
19:30
Horn
SW Bregenz
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
12:00
GimPo Citizen
Bucheon 1995
-
-
14:30
Chungnam Asan
Anyang
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Trung Quốc
14:00
Yanbian Longding
Heilongjiang Ice City
-
-
14:30
Dongguan Utd
Wuxi Wugo
-
-
14:30
Dalian Young Boy
Guangzhou FC
-
-
18:30
Chong. Tongliang
Suzhou Dongwu
-
-
18:30
Qingdao Red Lions
Yunnan Yukun
-
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất QG
16:00
Đồng Tháp
ĐT Long An
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Argentina
23:30
Defensores Unidos
San Telmo
-
-
00:00
Atletico Atlanta
Chaco For Ever
-
-
01:30
Almirante Brown
Def.Belgrano
-
-
01:30
Estudiantes BsAs
Patronato Parana
-
-
01:30
Deportivo Madryn
Atletico Rafaela
-
-
01:30
CA San Miguel
CA Guemes
-
-
01:30
Arsenal Sarandi
Agropecuario AAC
-
-
02:00
Gim.Mendoza
Deportivo Maipu
-
-
02:00
CA Mitre Salta
Deportivo Moron
-
-
02:00
San Martin SJ
Guillermo
-
-
03:35
Aldosivi
Temperley
-
-
05:40
San Martin Tucuman
All Boys
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
03:00
Chapecoense
America/MG
-
-
04:00
Vila Nova/GO
Operario/PR
-
-
07:00
Ituano/SP
Novorizontino/SP
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Chi Lê
23:30
CD Magallanes
Barnechea
-
-
23:30
Temuco
Deportes Santa Cruz
-
-
02:00
San.Morning
San. Wanderers
-
-
04:30
U.Concepcion
U. San Felipe
-
-
07:00
San Luis Qui.
Deportes Recoleta
-
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro
03:05
Memphis 901
Tampa Bay Rowdies
-
-
05:30
Ch. Battery
Hartford Athletic
-
-
06:05
North Carolina
Rhode Island FC
-
-
06:05
Loudoun United
Detroit City FC
-
-
06:05
Pittsburgh R.
Miami FC
-
-
06:30
Birmingham Legion
FC Tulsa
-
-
07:30
SA Scorpions
Oakland Roots
-
-
08:05
Colorado Springs
El Paso Locomotive
-
-
09:00
Monterey Bay FC
Indy Eleven
-
-
09:30
Phoenix Rising
Sacramento
-
-
09:30
Las Vegas Lights
New Mexico United
-
-
Lịch bóng đá Cúp Bắc Ai Len
20:30
Cliftonville
Linfield
-
-
Lịch bóng đá Giao Hữu BD Nữ
16:00
Azerbaijan U16 Nữ
Kazakhstan U16 Nữ
-
-
Hoãn
Croatia U16 Nữ
Hy Lạp U16 Nữ
-
-
19:00
Belarus U16 Nữ
T.N.Kỳ U16 Nữ
-
-
22:30
Hungary U16 Nữ
Israel U16 Nữ
-
-
Lịch bóng đá League One
01:45
Oxford Utd
Peterborough Utd
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
21:00
Atl. Sanluqueno
Alcoyano
-
-
21:00
Murcia
Castellon
-
-
22:00
Real Sociedad B
Celta Vigo II
-
-
23:00
Sestao
Deportivo
-
-
23:00
Barcelona B
SD Tarazona
-
-
00:00
Real Union
Cultural Leonesa
-
-
01:00
SD Logrones
Fuenlabrada
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
19:00
SSV Ulm
Vik.Koln
-
-
19:00
Freiburg II
Jahn Regensburg
-
-
19:00
Munchen 1860
B.Dortmund II
-
-
19:00
Erzgebirge Aue
A.Bielefeld
-
-
19:00
Dynamo Dresden
Verl
-
-
21:30
Sandhausen
Essen
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp
23:00
Rouen
Niort
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
21:00
Cove Rangers
Edinburgh City
-
-
21:00
Hamilton
Kelty Hearts
-
-
21:00
Stirling Albion
Annan Athletic
-
-
21:00
Montrose
Queen of South
-
-
21:00
Falkirk
Alloa Athletic
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Phần Lan
20:00
VIFK Vaasa
Jyvaskyla JK
-
-
20:00
EPS Espoo
Atlantis
-
-
20:00
RoPS Rovaniemi
HJK Klubi 04
-
-
20:00
KPV Kokkola
PK Keski Uusimaa
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Thụy Điển
16:30
Pitea IF
United IK Nordic
-
-
18:00
Rosengard
Tvaakers IF
-
-
18:00
Umea
FBK Karlstad
-
-
18:00
Jonkopings
Torslanda
-
-
18:00
Karlstad BK
Friska Viljor
-
-
21:00
Norrby
Torns IF
-
-
21:00
Karlbergs BK
Sollentuna FK
-
-
21:00
Onsala BK
Oskarshamns AIK
-
-
21:00
Falkenbergs
Eskilsminne IF
-
-
21:00
Ariana FC
Lunds BK
-
-
21:00
Angelholms
Ljungskile SK
-
-
21:00
Trollhattan
BK Olympic Malmo
-
-
23:00
Vasalunds
Orebro Syrianska
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
Hoãn
Nykobing
Fremad Amager
-
-
Lịch bóng đá Aus Brisbane
12:00
Magic United
North Star
-
-
Lịch bóng đá Aus FB West Premier
14:00
Inglewood Utd
Armadale SC
-
-
14:00
Floreat Athena
Balcatta
-
-
14:00
Stirling Macedonia
Perth RedStar
-
-
14:00
Western Knights
Bayswater City
-
-
14:00
Fremantle City
Perth Glory U21
-
-
14:00
Olympic Kingsway
Perth SC
-
-
Lịch bóng đá Aus New South Wales
13:30
Sutherland Sharks
Rockdale Ilinden FC
-
-
15:30
St George Saints
Sydney Olympic
-
-
16:00
Marconi Stallions
Hills Brumbies
-
-
16:00
Blacktown City
Spirit FC
-
-
16:15
St George City
Manly Utd
-
-
Lịch bóng đá Aus South Sup.League
12:30
Para Hills Knights
Adelaide Olympic
-
-
12:30
Modbury Jets
White City W.
-
-
14:30
Metro Stars
SA Panthers
-
-
14:30
Adelaide Utd U21
Adelaide Comets
-
-
17:00
Croydon Kings
Adelaide City
-
-
Lịch bóng đá Aus Victoria
13:00
South Melbourne
Avondale Heights
-
-
14:00
Port Melbourne
Dandenong City
-
-
14:00
Heidelberg Utd
Manningham Utd
-
-
Lịch bóng đá Nữ Australia
13:15
Melbourne City Nữ
Sydney FC Nữ
-
-
Lịch bóng đá Japan Football League
11:00
Tochigi City
Veertien Mie
-
-
11:00
Verspah Oita
Kochi United SC
-
-
11:00
Yokogawa M.
Reinmeer Aomori
-
-
11:00
Honda FC
Criacao Shinjuku
-
-
Lịch bóng đá Nữ Nhật
11:00
Nippatsu Yokohama Nữ
Setagaya Sfida Nữ
-
-
11:00
Via. Miyazaki Nữ
AS Harima Albion Nữ
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc
12:00
Busan Transp.
Paju Citizen
-
-
13:00
Chuncheon FC
Daegu B
-
-
13:00
Gangneung City
Ulsan Citizen
-
-
13:00
Gimhae City
Yangpyeong
-
-
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:35
NJ/NY Gotham Nữ
NC Courage (W)
-
-
09:05
Portland Tho. Nữ
Wash. Spirit Nữ
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
18:00
Hannover II
SSV Jeddeloh
-
-
18:00
Phonix Lubeck
Drochtersen/Assel
-
-
18:30
Weiche Flensburg
Spelle-Venhaus
-
-
19:00
Havelse
Ein. Norderstedt
-
-
19:00
Eimsbutteler
Oldenburg 1897
-
-
20:00
FC Kilia Kiel
Teutonia Ottensen
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
19:00
Nurnberg II
Schweinfurt
-
-
19:00
Greuther Furth II
Augsburg II
-
-
19:00
Ein.Bamberg
Memmingen
-
-
19:00
Ansbach
TSV Aubstadt
-
-
19:00
Wacker Burghausen
DJK Vilzing
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc
18:00
CZ Jena
VSG Altglienicke
-
-
21:00
BFC Dynamo
E.Cottbus
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam
19:00
Koblenz
TSG Balingen
-
-
19:00
TSV Schott Mainz
Barockstadt FL
-
-
19:00
SGV Freiberg
TSV Steinbach
-
-
19:00
Bahlinger
Hoffenheim II
-
-
19:00
Offenbach
Hessen Kassel
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây
19:00
Schalke 04 II
Fort.Dusseldorf II
-
-
19:00
M.gladbach II
Fortuna Koln
-
-
19:00
FC Koln II
Oberhausen
-
-
19:00
Wuppertaler
RW Ahlen
-
-
19:00
Wiedenbruck
A.Aachen
-
-
19:00
Wegberg-Beeck
Lippstadt
-
-
19:00
FC Duren
FC Bocholt
-
-
Lịch bóng đá U23 Anh
18:00
Reading U21
Middlesbrough U21
-
-
Lịch bóng đá U19 Séc
15:00
C. Budejovice U19
Banik Ostrava U19
-
-
15:00
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
-
-
15:15
Dukla Praha U19
Slavia Praha U19
-
-
16:00
Mlada Boleslav U19
Brno U19
-
-
16:00
Sigma Olomouc U19
Slovacko U19
-
-
16:00
Zlin U19
MFk Karvina U19
-
-
16:00
Jihlava U19
Frydek Mistek U19
-
-
16:00
Pardubice U19
Vik. Plzen U19
-
-
Lịch bóng đá hôm nay tại Keobongdaonline.com
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai của các giải đấu lớn trên thế giới như: Premier League, Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1, World Cup, Euro, Cup C1, C2……Ngoài ra keobongdaonline.com còn cập nhật các giải đấu trong khu vực như: V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải đấu Giao Hữu Quốc Tế.
Cập nhật đầy đủ và chính xác về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, phong độ thi đấu, thành tích đối đầu của tất cả các giải đấu trên thế giới một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị dễ dàng theo dõi.