LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ
26
Thứ 6
27
Thứ 7
28
CN
29
Thứ 2
30
Thứ 3
01
Thứ 4
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất
Lịch bóng đá Hạng Nhất Anh
02:00
QPR
Leeds Utd
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
02:00
Real Sociedad
Real Madrid
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
01:30
Andorra FC
Racing Santander
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Italia
01:45
Frosinone
Salernitana
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Italia
01:30
Venezia
Cremonese
-
-
01:30
Pisa
Catanzaro
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Đức
01:30
Bochum
Hoffenheim
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
23:30
Hertha Berlin
Hannover 96
-
-
23:30
St. Pauli
Hansa Rostock
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Pháp
02:00
Montpellier
Nantes
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
02:15
Gil Vicente
Arouca
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Armenia
22:00
Ararat Y
Van Yerevan
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Azerbaijan
21:00
Sabah FK
Səbail FK
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ba Lan
23:00
Piast Gliwice
Warta Poznan
-
-
01:30
Jagiellonia
Pogon Szczecin
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Belarus
22:30
Vitebsk
Bate Borisov
-
-
00:30
Dinamo Brest
Naftan Novo.
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria
00:00
Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Bỉ
02:45
Eupen
Charleroi
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Croatia
23:00
Istra 1961
Slaven Belupo
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Estonia
23:00
Vaprus Parnu
Nomme United
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
22:00
Kolkheti Poti
Samtredia
-
-
23:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Hungary
01:00
Zalaegerzseg
Puskas Akademia
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ireland
01:45
Drogheda Utd
Sligo Rovers
-
-
01:45
Shelbourne
St. Patricks
-
-
01:45
Dundalk
Bohemians
-
-
01:45
Waterford Utd
Derry City
-
-
02:00
Shamrock Rovers
Galway
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Latvia
22:00
METTA/LU Riga
FK Auda
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Phần Lan
22:00
Inter Turku
EIF Ekenas
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Romania
00:00
Dinamo Bucuresti
Voluntari
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Serbia
22:00
Cukaricki Belgrade
Mladost Lucani
-
-
00:00
FK Vozdovac
Spartak Subotica
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Slovakia
22:30
Zemplin Michalovce
Dukla BB
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
00:00
Adana Demirspor
Galatasaray
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Áo
00:30
Austria Wien
SCR Altach
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Đan Mạch
00:00
Lyngby
Vejle
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Australia
16:45
Brisbane Roar
Adelaide Utd
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Trung Quốc
17:00
Qingdao West Coast
Nantong Zhiyun
-
-
18:00
Shenzhen Peng City
Qingdao Hainiu
-
-
18:35
Cangzhou Mighty Lions
Henan Songshan
-
-
18:35
Zhejiang Professional
Beijing Guoan
-
-
18:35
Wuhan Three T.
Tianjin Tigers
-
-
18:35
Changchun Yatai
Meizhou Hakka
-
-
19:00
Chengdu Rongcheng
Shandong Taishan
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Arập Xeut
22:00
Dhamak
Al Taawon (KSA)
-
-
22:00
Al Hilal
Al Fateh
-
-
01:00
Al Ittihad (KSA)
Al Shabab (KSA)
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Indonesia
15:00
Persis Solo FC
Persita Tangerang
-
-
15:00
PSIS Semarang
Persikabo 1973
-
-
19:00
RANS Nusantara
Persija Jakarta
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Jordan
22:00
S.Al.Ordon
Wehdat Amman
-
-
00:45
Ramtha
Sahab
-
-
Lịch bóng đá VĐQG UAE
21:05
Baniyas
Hatta
-
-
21:05
Al Nasr (UAE)
Ittihad Kalba
-
-
23:45
Al Wasl
Al Jazira
-
-
23:45
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Chi Lê
06:00
O Higgins
U. Espanola
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Ecuador
07:00
Dep.Cuenca
Mushuc Runa
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Paraguay
06:30
Sportivo Trinidense
Sol de America
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Peru
03:00
Sport Huancayo
Carlos A. Mannucci
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Mexico
08:00
Puebla
Club America
-
-
10:00
Queretaro
Pumas UNAM
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Costa Rica
09:00
Cartagines
Perez Zeledon
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Algeria
22:00
JS Saoura
US Souf
-
-
22:00
US Biskra
ES Setif
-
-
22:00
MC El Bayadh
USM Khenchela
-
-
Lịch bóng đá VĐQG Nam Phi
00:30
Cape Town Spurs
Richards Bay
-
-
00:30
TS Galaxy
Moroka Swallows
-
-
Lịch bóng đá C1 Châu Phi
01:00
Mamelodi Sun.
Esperanse ST
-
-
01:00
Ahly Cairo
TP Mazembe
-
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất Scotland
01:45
Airdrieonians
Dundee Utd
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
Ajax U21
Roda JC
-
-
01:00
Emmen
Helmond Sport
-
-
01:00
De Graafschap
MVV Maastricht
-
-
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
-
-
01:00
Cambuur
Dordrecht 90
-
-
01:00
TOP Oss
AZ Alkmaar U21
-
-
01:00
Willem II
Groningen
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
01:30
Wisla Krakow
Podbeskidzie
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Ireland
00:00
Finn Harps
Cork City
-
-
01:45
Treaty United
UC Dublin
-
-
01:45
Bray Wanderers
Kerry FC
-
-
01:45
Athlone
Cobh Ramblers
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Israel
20:00
Hapoel Acre
Kafr Qasim
-
-
20:00
INR HaSharon
Maccabi K.Jaffa
-
-
20:00
Sektzia Nes Tziona
Ihud Bnei Shfaram
-
-
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel R. Gan
-
-
20:00
Hapoel Afula
HR Letzion
-
-
20:00
Bnei Yehuda
HIK Shmona
-
-
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Ironi Tiberias
-
-
20:00
Hapoel Nof HaGalil
Maccabi Herzliya
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
01:15
Aarau
Bellinzona
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Áo
23:10
SV Lafnitz
Leoben
-
-
23:10
Kapfenberg
Horn
-
-
00:10
SV Ried
SKU Amstetten
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
00:00
B93 Kobenhavn
AC Horsens
-
-
00:00
Kolding IF
Sonderjyske
-
-
00:00
Hillerod
Naestved BK
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Ituano/SP
Operario/PR
-
-
05:00
SC Recife/PE
Vila Nova/GO
-
-
06:00
Avai/SC
Santos/SP
-
-
07:00
Guarani/SP
Chapecoense
-
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Colombia
03:30
Atletico
Tigres(COL)
-
-
04:00
Orsomarso
Boca Juniors Cali
-
-
07:40
Barranquilla
Real Soacha
-
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất Mỹ USL Pro
06:30
Rhode Island FC
Phoenix Rising
-
-
Lịch bóng đá Cúp Iran
21:15
Mes Kerman
Chad. Ardakan
-
-
21:30
Fajr Sepasi
Gol Gohar
-
-
21:45
Aluminium Arak
Persepolis
-
-
21:45
Havadar SC
Mes Sungun
-
-
22:00
Malavan Bandar
SaiPa Karadj
-
-
22:00
Tractor SC
Zobahan
-
-
23:00
Esteghlal Molasani
Sepahan
-
-
Lịch bóng đá Giao Hữu BD Nữ
17:00
Uzbekistan U18 Nữ
Turkmenistan U18 Nữ
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
00:00
A.Bielefeld
Lubeck
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Pháp
23:30
Niort
FC Martigues
-
-
00:30
SO Cholet
Rouen
-
-
00:30
Marignane
Sochaux
-
-
00:30
Versailles
Orleans
-
-
00:30
Villefranche
Avranches
-
-
00:30
Chateauroux
Epinal
-
-
00:30
Dijon
GOAL FC
-
-
00:30
Nancy
Le Mans
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Phần Lan
23:00
Jyvaskyla JK
EPS Espoo
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Thụy Điển
00:00
Torslanda
Trollhattan
-
-
00:00
Orebro Syrianska
Eskilstuna City
-
-
00:00
Angelholms
Lunds BK
-
-
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
00:00
Esbjerg FB
Aarhus Fremad
-
-
00:00
Fremad Amager
Hellerup
-
-
00:00
Thisted
Skive IK
-
-
00:00
Nykobing
AB Gladsaxe
-
-
Lịch bóng đá Aus New South Wales
16:30
Sydney FC U21
Sydney Utd
-
-
16:30
Manly Utd
Spirit FC
-
-
Lịch bóng đá Aus Queensland
17:30
Redlands Utd
Wynnum Wolves
-
-
Lịch bóng đá Aus South Sup.League
17:00
Adelaide City
Adelaide Utd U21
-
-
17:00
SA Panthers
Croydon Kings
-
-
Lịch bóng đá Aus Victoria
16:30
Melb. Knights
Oakleigh Cannons
-
-
Lịch bóng đá Nữ Nhật
10:00
Ehime FC Nữ
Via. Miyazaki Nữ
-
-
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:35
Wash. Spirit Nữ
Orlando Pride Nữ
-
-
09:05
Angel City Nữ
Kansas City Nữ
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
00:00
Weiche Flensburg
Meppen
-
-
00:30
Drochtersen/Assel
TuS BW Lohne
-
-
00:30
Spelle-Venhaus
Hannover II
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
00:00
Memmingen
Greuther Furth II
-
-
00:00
Illertissen
Ansbach
-
-
00:00
SpVgg Bayreuth
Turkgucu-Ataspor
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc
00:00
C. Leipzig
Babelsberg
-
-
00:00
VSG Altglienicke
FC Eilenburg
-
-
00:00
Hansa Rostock II
BFC Dynamo
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam
00:00
TSG Balingen
Barockstadt FL
-
-
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây
00:30
Velbert
Wegberg-Beeck
-
-
00:30
Fortuna Koln
Wuppertaler
-
-
00:30
Gutersloh
Schalke 04 II
-
-
Lịch bóng đá Futsal Châu Á
14:00
Iraq Futsal
Afghanistan Futsal
-
-
16:00
Việt Nam Futsal
Kyrgyzstan Futsal
-
-
18:00
Thái Lan Futsal
Tajikistan Futsal
-
-
21:00
Uzbekistan Futsal
Iran Futsal
-
-
Lịch bóng đá U23 Châu Á
21:00
Uzbekistan U23
Arập Xêut U23
-
-
00:30
Iraq U23
Việt Nam U23
-
-
Lịch bóng đá U20 Nam Mỹ Nữ
04:00
Colombia U20 Nữ
Venezuela U20 Nữ
-
-
06:30
Paraguay U20 Nữ
Brazil U20 Nữ
-
-
09:00
Peru U20 Nữ
Argentina U20 Nữ
-
-
Lịch bóng đá Giao Hữu U16
15:00
Ghana U16
Serbia U16
-
-
17:30
Croatia U16
Thụy Điển U16
-
-
20:15
Phần Lan U16
Uruguay U16
-
-
20:30
Nga U16
Kazakhstan U16
-
-
Lịch bóng đá Giao Hữu U17
21:00
Tunisia U17
Libya U17
-
-
00:00
Algeria U17
Ai Cập U17
-
-
Lịch bóng đá U23 Anh
20:30
Reading U21
Man City U21
-
-
01:00
West Ham U21
Leicester City U21
-
-
01:00
Aston Villa U21
Norwich U21
-
-
01:00
Stoke City U21
Newcastle U21
-
-
01:00
Middlesbrough U21
Crystal Palace U21
-
-
01:00
Chelsea U21
Southampton U21
-
-
01:00
Fulham U21
Tottenham U21
-
-
01:00
Nottingham Forest U21
Man Utd U21
-
-
Lịch bóng đá U21 Nga
15:00
Ural U21
Orenburg U21
-
-
15:00
Fakel U21
Chertanovo U21
-
-
17:00
Kryliya Sov. U21
Lok. Moscow U21
-
-
17:00
Master Saturn U21
Baltika U21
-
-
19:00
Zenit U21
Nizhny Nov U21
-
-
19:00
Rubin Kazan U21
Strogino Moscow U21
-
-
19:00
Akhmat Gr. U21
CSKA Mos. U21
-
-
19:00
Din. Moscow U21
Rostov U21
-
-
21:00
Spartak Mos. U21
Konoplev FA U21
-
-
21:00
FK Sochi U21
Krasnodar U21
-
-
Lịch bóng đá hôm nay tại Keobongdaonline.com
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai của các giải đấu lớn trên thế giới như: Premier League, Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1, World Cup, Euro, Cup C1, C2……Ngoài ra keobongdaonline.com còn cập nhật các giải đấu trong khu vực như: V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải đấu Giao Hữu Quốc Tế.
Cập nhật đầy đủ và chính xác về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, phong độ thi đấu, thành tích đối đầu của tất cả các giải đấu trên thế giới một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị dễ dàng theo dõi.